Bayonet (Rust Coat) Kiểm tra trong game
float 0.40 1.00

Bayonet (Rust Coat)

Tối Mật StatTrak -6.2% · 7 ng-14.6% · 37 ng

Rust Coat lấy sự mài mòn làm trọng tâm: bề ngoài của con Bayonet được làm cho trông gỉ sét và dầu dãi sương gió, một kẻ sống sót lôi ra từ chiến trường. Dù mặt ngoài bị oxi hóa, lưỡi dao vẫn ra dáng dùng tốt, đánh đổi vẻ bóng bẩy lấy cái chất sờn cũ, từng trải. Đây là một trong số ít nước sơn dao hạng Covert cố ý theo đuổi vẻ thô ráp, già nua.

FN/MW/FT không tồn tại với skin này — float bắt đầu ở 0.40, nên một WW sạch đã là mới nhất có thể

Item facts

Độ hiếmTối MậtSkin dao CS2
Rơi ra từChroma Casehòm từ 98.692 ₫ · tỷ lệ bậc 0.26%
Ra mắtthg 1 2015với Chroma Case
Bán / ngày~171mọi chợ
Thanh khoảnCaobán nhanh cỡ nào
Giá hợp lý3.238.948 ₫gợi ý
biên độ 164 ng₫3,226,715 – ₫4,665,543giá rao thấp nhất, min–max
Chênh lệch Steam1.195.734 ₫21% · giá rao so với lệnh mua
Chính thức
Steam Market
Không rút được tiềnThẻ ngân hàng · PayPal
5.713.758 ₫+74% cao hơn Lis Skins
Xem
Giá tốt nhất
Bán tức thì11 ưu đãi
3.292.423 ₫−42% so với Steam
Xem ưu đãi
#2
Bán tức thì11 ưu đãiKYC
3.295.540 ₫+3.116,60 ₫
Xem ưu đãi
#3
Chợ Trung Quốc17 ưu đãiKYC
3.326.420 ₫+33.996,86 ₫
Xem ưu đãi
#4
Chợ Trung Quốc9 ưu đãiKYC
3.343.509 ₫+51.086,19 ₫
Xem ưu đãi
#5
Sàn8 ưu đãiKYC
3.374.753 ₫+82.330,06 ₫
Xem ưu đãi
#6
Bán tức thì5 ưu đãi
3.391.115 ₫+98.692,19 ₫
Xem ưu đãi
#7
Sàn3 ưu đãiKYC
3.397.608 ₫+105.185,09 ₫
Xem ưu đãi
#8
Chợ Trung Quốc4 ưu đãiKYC
3.418.490 ₫+126.066,28 ₫
Xem ưu đãi

Mỗi giá là tổng số bạn phải trả, đã bao gồm phí người mua. Chấm màu cho biết mức độ phù hợp của sàn với khu vực của bạn. Chúng tôi định giá thế nào → · Tỷ giá USD sang VND ngày 23 thg 9, 2026

Lịch sử giá 124,24 US$ -29% · 164d

Lowest ask · 60 snapshot since 12 thg 4, 2026 · dashed = a gap over a week

Rust Coat trên dao khác

18 mẫu mang hoàn thiện này

Cheapest way into the family: Dao Ursus (Rust Coat) at 1.243.262 ₫ · Dao bướm (Rust Coat) tops it at 12.670.518 ₫.

Bayonet (Rust Coat): thiết kế, hao mòn và thị trường

Market read

Trên 25 chợ, giá sàn WW dịch -28.6% trong 164 ngày: 4.517.245 ₫ → 3.226.715 ₫.

Sàn rẻ nhất so với Steam hiện tại: chênh 62.886.009.157 ₫ (42%).

Nguồn: dữ liệu vật phẩm Valve · ảnh chụp giá của chúng tôi từ 25 chợ.
Bayonet (Rust Coat) có giá bao nhiêu?

Bayonet (Rust Coat) khởi điểm 3.087.767 ₫ trên 25 sàn trong so sánh của chúng tôi, đã gồm phí người mua. Giá sàn hiện tại theo hao mòn: WW 3.226.715 ₫ · BS 3.087.767 ₫. Steam đòi 5.713.758 ₫ cho cùng một tin đăng.

Bán hoặc rút tiền Bayonet (Rust Coat) ở đâu?

Tiền thực nhận tốt nhất hiện là 3.054.263 ₫ trên CSFloat sau phí người bán — tab Bán xếp mọi sàn. Steam trả 4.518.024 ₫ vào ví, nhưng tiền Steam không rút thành tiền thật được.

Bayonet (Rust Coat) có bản StatTrak hoặc Souvenir không?

Có — skin này cũng giao dịch dạng StatTrak (từ 4.798.778 ₫). Chuyển bằng nút Chất lượng phía trên; mọi con số trên trang tính lại theo biến thể đã chọn.

Làm sao lấy Bayonet (Rust Coat)?

Nó rơi từ Chroma Case (bản thân hộp giao dịch từ 98.692 ₫), hoặc bạn mua thẳng từ 3.087.767 ₫ trên các sàn phía trên — mua một skin cụ thể gần như luôn rẻ hơn mở hộp để tìm nó.